Chengfei greenhouse ya ƙware a cikin ƙira da masana'anta na shekaru da yawa tun daga 1996. Bisa ga fiye da shekaru 25 na ci gaba, muna da cikakken tsarin gudanarwa a ƙirar greenhouse da samarwa. Zai iya taimaka mana mu sarrafa farashin samarwa da gudanarwa, wanda ke sa samfuran mu na greenhouse yin gasa a cikin kasuwar greenhouse.
Venlo-type PC sheet greenhouse yana da tasiri mai kyau a kan rigakafin lalata da juriya ga iska da dusar ƙanƙara kuma ana amfani dashi sosai a cikin babban latitude, tsayi mai tsayi, da wuraren sanyi. Tsarinsa yana ɗaukar bututun ƙarfe na galvanized mai zafi-tsoma. Tushen zinc na waɗannan bututun ƙarfe na iya kaiwa kusan 220g/sqm, wanda ke tabbatar da kwarangwal ɗin greenhouse yana da tsawon rayuwar sabis. A lokaci guda, abin rufewa yana ɗaukar katako na polycarbonate 6mm ko 8mm, wanda ke sa greenhouse ya sami kyakkyawan aikin haske.
Menene ƙari, a matsayin masana'antar greenhouse fiye da shekaru 25, ba wai kawai za mu tsara da samar da samfuran greenhouse ɗinmu ba amma kuma muna tallafawa sabis na OEM/ODM a cikin filin greenhouse.
1. Juriya ga iska da dusar ƙanƙara
2. Na musamman don tsayin tsayi, babban latitude, da yankin sanyi
3. Karfin yanayi karbuwa
4. Kyakkyawan rufin thermal
5. Kyakkyawan aikin haske
Ana amfani da wannan greenhouse ko'ina don shuka kayan lambu, furanni, 'ya'yan itace, ganyaye, gidajen cin abinci na yawon buɗe ido, nune-nunen, da gogewa.
Girman gidan kore | ||||
Faɗin nisa (m) | Tsawon (m) | Tsayin kafadu (m) | Tsawon sashe (m) | Rufe kauri na fim |
9 ~ 16 | 30 ~ 100 | 4 ~ 8 | 4 ~ 8 | 8 ~ 20 Hollow / Layer uku / Multi-Layer / allon zuma |
kwarangwaltakamaiman zaɓi | ||||
Hot-tsoma galvanized karfe bututu | 150*150*120*60*120*120*70*50*50*50*30*60*60*70*60*70*60*70*60*70*50, da dai sauransu . | |||
Tsarin zaɓi | ||||
Tsarin iska, Babban tsarin iska, Tsarin shading, Tsarin sanyaya, Tsarin gadaje, Tsarin ban ruwa, Tsarin dumama, Tsarin sarrafa hankali, Tsarin rashi haske | ||||
An rataye nauyi mai nauyi: 0.27KN/㎡ Matsakaicin nauyin dusar ƙanƙara: 0.30KN/㎡ Sigar kaya: 0.25KN/㎡ |
Tsarin iska, Babban tsarin iska, Tsarin shading, Tsarin sanyaya, Tsarin gadaje, Tsarin ban ruwa, Tsarin dumama, Tsarin sarrafa hankali, Tsarin rashi haske
1. Wane irin tsari ne samfurin ku ya ƙunshi? Menene fa'idodin?
Kayan aikin mu na greenhouse an raba su zuwa sassa da yawa, kwarangwal, sutura, rufewa, da tsarin tallafi. An ƙera duk abubuwan haɗin gwiwa tare da tsarin haɗin kai, ana sarrafa su a cikin masana'anta, kuma an haɗa su a kan rukunin yanar gizon lokaci ɗaya, mai iya haɗawa. Yana da sauƙi a mayar da ƙasar noma zuwa gandun daji a nan gaba. Samfurin an yi shi da kayan galvanized mai zafi na tsawon shekaru 25 na rufin tsatsa kuma ana iya sake amfani da shi gabaɗaya.
2. Menene jimillar ƙarfin kamfanin ku?
Ƙarfin samarwa na shekara-shekara shine CNY 80-100 miliyan.
3. Wane nau'in samfuran kuke da shi?
Gabaɗaya magana, muna da sassa uku na samfuran. Na farko shine na greenhouse, na biyu don tsarin tallafi na greenhouse, na uku kuma na kayan haɗin gine-gine. Za mu iya yi muku kasuwanci tasha ɗaya a cikin filin greenhouse.
4. Wadanne irin hanyoyin biyan kudi kuke da su?
Don kasuwannin cikin gida: Biyan kuɗi akan bayarwa / akan jadawalin aikin
Don kasuwar ketare: T/T, L/C, da kuma Alibaba tabbacin ciniki.